Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu ya sheria za ndoa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by drphone, Dec 11, 2009.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani naomba mchango wa mawazo kuhusu ndoa hivi mke anapoamua kutelekeza ndoa yake mwenyewe bila kufukuzwa na mume wala kupigwa na kusema sipo tayari kuishi na ww zaidi ya mwaka alafu anakufata anakwambia umpe kiasi fulani cha pesa ili asikupeleke mahakamani mgawane nyumba na gari ambavo akuchangia ata senti moja na anakiri ivyo ila anasema nikigoma atakwenda mbele ya sheria ili mahakama ipige mnada tugawane pasu pasu hii imekaaje wadau naombeni ushauri. ivikweli sheria ndio inavyofanya mke akufanyie makusudi ili mkagawane mali wakati tuna mtoto wa 4yrs
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyo ni limbukeni anachokisema hajui
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwambie aende mahakamani akajitie kitanzi mwenyewe!!!
     
  4. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama sijakosea, sisi tunafuata sheria kama za Uingereza. Hivyo kama ameondoka nyumbani basi hata mahakamani hatapata kitu!!
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sheria ya ndoa ipo wazi kuhusu haki na wajibu katika ndoa, talaka na kuachana zinautaratibu wake. Hata kugawana mali pia kuna utaratibu wake. Hofu ondoa kuhusu kwenda mahakamani.

    Kama unaugomvi au matatizo ya kuwaachanisha, hayo ni maelezo ya kiushahdi kama utafikishwa mahakamani. Tafuta thread ya "Sheria za ndoa" katika hii forum, kuna michango ya kutosha ilikwishatolewa kuhusu masuala ya ndoa, talaka, kutengana nk.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani nashukuru kwa michango yenu angalau hofu imetoweka sasa na nitatafuta mwanasheria kwa msaada zaidi
     
Loading...