Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu ya On line courses!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Hunter, Apr 17, 2011.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Habari zenu ndugu zangu, ebwana na shida ya kujua vyuo vinavyotoa post graduate or Masterz online kwa hapo East Africa.
    Tafadhali naomba mwenye kufahamu anijuze.
     
  2. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Sababu gani inakufanya utake vya East Africa? Kama ni kusoma nafikiri tumia fursa hiyo kusoma chuo chochote duniani...Online education haina mipaka!!! Vile vile utafaidika zaidi ukisoma online education kwa kusoma vyuo vya nchi zilizo endelea kwani vina uzoefu wa kutosha katika utoaji wa elimu kwa njia hiyo. Vyuo vya nchi zilizo endelea vina tafiti endelevu za namna ya kuboresha hiyo elimu, na tafiti hizo zinafanyiwa kazi, vile vile mahitaji ya technolojia wana yamuda katika kiwango cha kuridhisha, manake kuna vyuo vinaendesha "real time lectures" ambazo wewe unachangia na kuuliza maswali kama vile uko darasani, yaani namanisha sio zile za kurekodi na uje usikilize tuu! vyuo vilivyo juu vinakupa nafasi ya kuhudhuria hizo real time lectures au kama hauna muda zinarekodiwa na baadae utaisikiliza kwa wakati wako. vile vile vina library zenye ebooks na majournals ya kufa mtu.

    Sio kwamba nakudiscourage na hizi za online za East africa ila najaribu kukushauri tuu kwamba initial investment ya online education inahitaji mtaji mkubwa katika technology na human capital ambapo naona vyuo vyetu vya East Africa vinaweza visiwe tayari kuthubutu.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    AHSANTE MKUU.............basi si ungetaja hivyo vyuo unavyovijuwa vya ULAYAS...............duuuuuuuuu, punguzeni uchoyo!!!!!!!!!!!!!!!!!:A S 465::A S 465::A S 465:
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa msaada huo, kama una vingine na kama unajua ada zao utakuwa umenisaidia zaidi.
     
  6. K

    Kitefure New Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhusika wasiliana na Professor mmoja mtanzania ambaye ni bingwa wa masomo ya online anafunza kwenye shule za wenyewe.
    Alinisaidia sana kuchukua some courses online ambazo na yeye anafunza
    nitakuibia anwani yake
    Anaitwa Dr. Alhamis
    email yake ni innocentus.alhamis@snhu.edu
    Huyu atakusaidia bila hofu
    goodluck!
     
  7. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  9. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenikosha kwa u-intelejensia.
     
Loading...