Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu ya kubadili mkataba

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kiumbe duni, Feb 26, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ndugu yangu eneo lake limekodishwa na kampuni ya tigo kuweka mnara. Kutokana na kutokuifahamu lugha ya kiingereza akaingia mkataba unaombana ambapo walikubaliana atalipwa laki 5 kila mwezi kwa mwaka, na ktk kodi yake itakatwa kodi 10%. Walisaini nae mkataba wa miaka 20 na wakamwambia kila baada ya miaka mi5 watakaa mezani kujadili upya kodi. Baada ya miaka mi5 kupita akawafuata ili wajadiliane kodi wakamwambia hakuna kipengele hicho kwenye mkataba wao. Kweli mkataba wake unasema ktk hiyo miaka 20 kodi itakuwa automatically renewed kila baada ya miaka mi5 ya bila badiliko la kodi.
    Maswali yake ni kama yafuatayo:
    (1) Afanye nini ili aweze kuubadili mkataba huu.
    (2)Kama akiuza eneo lake anaweza kupata tatizo lolote.
    Wadau msaada wenu unahitajika. Nawasilisha
     
  2. B

    Bandio JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni mfano wa mikataba katika sekta ya madini na nishati ambayo inaigharimu nchi kwa sasa.
     
Loading...
Similar Threads - Msaada kubadili mkataba Forum Date
Msaada namna ya kubadili jina Jukwaa la Sheria (The Law Forum) Sep 30, 2014
Msaada wa kisheria-kubadili jina la ukoo wa watoto Jukwaa la Sheria (The Law Forum) Aug 17, 2013
Msaada- Kubadili Matumizi ya Ardhi Jukwaa la Sheria (The Law Forum) Apr 1, 2013
Mongozo (watumishi wa umma) wa kubadili kazi toka wizara moja kwenda nyingine: Msaada... Jukwaa la Sheria (The Law Forum) Jun 30, 2011

Share This Page