Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu ya huu mzigo wa masomo walionao hawa wadogo zetu drs la kwanza...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by daby mouser, Jun 26, 2012.

  1. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .naskia drs la kwanza wana masomo kumi na moja??jee ni
    ya kwel na ningependa kupata list ya hayo masomo?na mtihani wa drs la nne umefutwa hapo vp pana
    ukwel?NI TAARIFA AMBAZO NIMEZIPATA HIVI PUNDE SO SINA UHAKIKA NAZO!NAOMBA MSAADA KWA
    HILI!
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama huna uhakika,hoja yako haina mashiko!Masomo ni haya;hisabati,fizikia,kemia,biolojia,jografia,kiswahili,kingereza,stadi za kazi,historia,uraia na tehama.Kama hayajatimia,kamuulize mjumbe wa nyumba kumi wako!
    "THE_EMPEROR BABY"
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu The_Emperor, Mdau daby mouser anaomba kujulishwa/kufahamishwa na ndio maana akasema hana uhakika.
    Mbona unamjibu kama unamsuta?
    Nahisi kuuliza si ujinga, ukimuelimisha yeye umeelimisha jamii pia maana ni wengi wanapitia/kusoma thread hapa JF.
     
Loading...