Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu ya eligibility ya kozi TCU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king rockie ATL, Jun 20, 2012.

  1. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau inakuaje TCU wanakuandikia not eligible kozi zote,kwa mfano mimi kozi zote nane wameniandikia not eligible na nina vigezo vyote hadi zile za kawaida sasa huu ni mtandao ama? na ina effect gani?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    matokeo yako yakoje?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Una uhakika umequalify??? Double check hizo programs zako and try contact TCU for more details, Lakini cha msingi angalia minimum admission points wanazotaka na admission requirements, Inawezekana hapo ndio kunatatizo
     
  4. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    div 1 ya point 9
     
  5. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani requirement zote zipo na minimum pont nmepta kwani kozi nyingi nilizoapply ni za sua na point zake ni 3 mimi nna point 9 na masomo yanyohitajika yapo
     
  6. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    div 1 ya point 9
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naona malalamiko ya CAS yamekua mengi nadhani kutakua na system failure kama ile ya NECTA na matokeo ya Islamic Knowledge, Fika ofisini kwao kwa maelezo zaidi
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    wapigie simu wakupe maelekezo,maana sio jambo la kawaida hilo
     
  9. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    so hapo cha kufanya ni nini? maana hata contack zao za kwenye guidebook hazipatikani!! na hii itakua na affect kwenye selection?
     
  10. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The problem is mimi nakaa mbali na ofisi zao meaning wao wapo dar mimi nipo makete!
     
  11. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kombi gani...?
     
  12. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CBG yani chemistry-D,biology-B,geog-C
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    isije kuwa una ka A ka Bible au Islamic knowledge
     
  14. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    dah! inabidi uwasiliane nao coz that is a big problem..
     
  15. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yan combination peke ake iko vzr C,D na B
     
  16. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fungua PROFILE yako na uangalie kama matokeo yako ya "A" level yapo. Kama hayapo wasiliana na TCU wayaingize the clear selection na ujaze tena. wengi wa aina ninayoizungumza wamefanya hivyo na wamefanikiwa.
     
  17. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu matokeo yote yapo ya advance na ya o level ila bdo chenga!
     
  18. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Fika ofisi za TCU kwa maelezo zaidi
     
  19. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh yako kali toka makete mpaka Dar! hebu ulizia ulia hata namba za simu
     
  20. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama kuna mtu ana contact za hawa jamaa anisaidie tukoe jahazi lisizame!
     
Loading...