Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu ya blog.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hkeen, Aug 31, 2011.

  1. H

    Hkeen Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJf nihabarishen juu ya maada zinazo hit kwenye blog zaid na zinazokubalika(vutia) kwa wasomaji wa blogs? Ni jina gan niipe blog yangu? Na maada gan zitawale? Nataka nifungue blog iliyo bora zaid.
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuhusu mada ni mara nyingi zinazotakiwa kutawala ni mada za fani yako wewe. kama ni datkari, mwanasheria, mganga wa jadi, mwalimu, mfanyabishara, mwanasaikolojia, fundi wa magari. computer technician. Kila taaluma au fani inaweza kuwa topic kibao za kublog

    Ukilenga fani yako na mambo unayopenda utapunguza copy and paste lakini kusburi watu wakuamulie mada gani itawale kwenye blog yako utaishia copy and paste ambazo binafsi naona zinatawala blog nyingi. Tena naona blog nyingi ni another version of issa michuzi au blog nyingi ni another version of magazeti.

    Kingine kinachweza kuathiri maamuzi yako ya mada ni malengo yako. Je lengo kuu la wewe kuanzisha blog ni nini ? :-

    • Ni kupata financial gains? kama ni hili hapa suala taaluma yako itabidi uliweke kapuni tafuta kitu wanachopenda watu. Probably watanzania tunapenda Siasa na mahusiano au mapenzi teh teh teh teh . So ukianzisha hivyo vitu ukaimaret vizui utapata watu teh teh teh
    • Ni just to share knowledge , skiils na life experience zako na jamii basi itabidi uwe na blog ya mambo uliyo compentent nayo . kama ni fnacial gain inaweza kuipata lakini haikuwa lengo kuu. So utakuwa na faida mara dufu.
    Otherwise uki goggle neno kama "chooisng a blog topic" or "choosing blog name" utakutana na ushauri kama hizi
    How to Choose a Niche Topic for your Blog
    How To Choose A Profitable Niche Blog Topic
    Blog Topic - 5 Tips to Choosing a Blog Topic


     
  3. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Angalia nini unapenda kaka,kama ni soka hakikisha uko interest na soka,kama ni computer technology pia jitahidi uwe familiar na mada zako na intention ya kuanzisha hiyo blog!!uamuzi ni wako!Umenisoma natumai!
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka inabìdi ujue unalenga nini jaribu kucheck hii hapa
    GSHAYO
     
  5. H

    Hkeen Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAKIKA NIMEFUNGUKA WAZEE, SALUTI KWENU KWA MARANYINE asanteni!
     
  6. H

    Hkeen Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Respect bro.
     
Loading...