Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu kilimo cha dengu

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by ALF, Feb 4, 2013.

  1. ALF

    ALF JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2013
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 18
    Habari zenu wana jamii, nimejitokeza kutaka kupata msaa kwa undani kwa mtu anafahamu kilimo cha Dengu,
    1. Mbegu za dengu zinapatikana wapi?
    2. Matayarisho yake yaweje.
    3. Namna za kuzipanda ikiwemo nasafi kutoka shins moja mpaka jingine, na umbali kutoka mstari mpaka. Matunzo yake zikiwa shambani.
    4. Zinachukua muda gani tangu kupandwa mpaka kuvunwa.
    5. Soko lake likoje.
     
  2. m

    mzee wa manzese JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2014
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Dengu inachua miezi mitatu
     
Loading...
Similar Threads - Msaada kilimo dengu Forum Date
Msaada kuhusu kilimo cha njegere!!! Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Apr 17, 2016
Msaada wa kilimo cha umwagiliaji Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Mar 26, 2016
Msaada Kilimo cha karanga Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Mar 20, 2016
Msaada: Kilimo cha tumbaku Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Jan 17, 2016
Msaada wa ushauri kuhusu kilimo unahitajika Kilimo, Ufugaji na Uvuvi Jan 8, 2016

Share This Page