Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Jinsi ya Kusajili Nembo ya Biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-pesa, Sep 25, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nataka kuwa na nembo yangu itakayouza product yangu ya UNGA.

    Kwa kifupi ni kwamba nataka kumiliki kiwanda kidogo kitakachokuwa kinatengeneza unga wa mahindi na ku pack kwenye viroba vya nusu kilo, kilo moja, kili 2, kilo 5 na kilo 20.

    Je, utaratibu wa kutumia nembo yangu mwenyewe unakuwaje? asanteni sana wakuu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    mkuuu hebu anza na brela

    but unga wa mahindi now wanasema upo ki vitongoji zaidi
    hakuna national brands
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, kesho nakwenda Brela kulifuatilia suala hili.

     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    The application for registration of a trade mark/service mark is made by filing a form known as TM/S 2 which is obtained from the office of Registrar of Trade/Service Mark or from Trade and Service Mark agents.


    BRELA-Trade and Services
     
  6. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu majimoto, nimetoka Brela muda si mrefu! Wameniambia niende tena baada ya wiki moja kuchukua certificate ya business name. Itakuwa wiki 2 sasa. Hainisumbui maana nataka pia kupata uzoefu wa ku register kampuni, na ndo maana situmii agent.

     
  7. L

    Laurel421 Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuuu hebu anza na brela[​IMG]
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hongera mkuu. ungeweza kupita na tbs ukaangalia utaratibu wa kupata tbs namba. kuna wateja wengine huwa tunatafuta kale kalogo kao manake walau tunajua unawahonga wakaguzi na hali itakua sio mbaya sana
     
  9. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimefaidika.Je BRELA wapo kila mkoa?
     
  10. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa nadhani wanapatikana Dar Es Salaam tu! Wapo jirani na mnazi mmoja, jengo la ushirika. Jirani kabisa na benki ya CRDB tawi la Lumumba.

     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    kinga'sti na mwenzio

    bidhaa za vyakula siku hizi ni tfda na sio tbs......tbs ya zamani......
     
  12. Fau2364

    Fau2364 Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Je wana-furum, nikitaka kusafirisha unga wa mahindi wenye "Quality" nzuri baada ya kuzingatia "Post Harvest Quality" na kusaga vizuri, ni vigezo gani au taratibu zipi nifuatilia ili niweze kusafirisha nje ya nchi? Naona unga wa Azam, Kenya na South Africa unauzika hta U.K??? kwa sisi wachovu na kwa kuzingatia tunaweza tukanunua machine za kusaga na kukoboa kutoka nchini na China na kuweza kupata soko la nje??? Nahisi hapa BRELA haitaitajika!!! MSAADA JAMANI !!!
     
Loading...