Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Jinsi ya kusafirisha kifurushi (package) toka Uganda to Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Triple G, Sep 20, 2011.

  1. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ndugu wana Jf!naomba msaada wa njia ya kuweza kupata kifurushi ambacho rafiki yangu kaniagizia toka UK,kupita workmate mwenzake ambaye ni mtu wa Uganda alikuja UG kwa dharula ndo akampa huyo aniletee sababu ni majirani!je naweza kutumia mabasi ya Uganda-Dar au kuna njia nyingine rahisi? Nawasilisha..
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    DHl ila ghali tumia Kampala couch au mabasi ucjali itafika
     
  3. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    naomba Nifafanulie zaidi kuhusu DHI ikishindikana nitatumia mabasi je huwa ni salama?mana hiyo package kuna vitu vya multmedia zaidi..msaada mkuu
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini huyo jamaa wa Uganda asikuangalizie njia rahisi na ya kuaminika?
     
  5. S

    Salum khalid Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie atumie kampala coach
     
  6. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nashukuru sana mkuu,nadhani ndo itakua rahisi zaidi..ahsante
     
  7. K

    Karry JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwambie akutumie kwa Kampala Coach utaupata bila wasiwasi
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tumia EMS

    Si ghali hata kidogo. Mzigo kilo moja nzima ni 60,000 tu tena hadi nje ya bara la Africa. Naamini Uganda to TZ bei yake itapungua
     
  9. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ahsante sana mkuu,mmenifungua ki ukweli nilikua nipo njia panda.ahsante sana
     
  10. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nashukuru Mkuu nitafanyia kazi kwa kweli nimefunguka..ndo mana i like JF kuliko Fb
     
Loading...