Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jinsi ya kupiga goli zaidi ya moja kwenye sex.

Discussion in 'JF Doctor' started by Super H, Oct 22, 2012.

  1. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wasaalam wakuu wangu,mimi uwezo wangu ni goli moja tu na huwa najitahidi kucheza na feeling zangu ili walau nimfikishe mwenza wangu kileleni na ikitokea siku sex ni tamu sana uvumilivu huwa unaniisha na kujikuta nimepiz na kumwacha mwenzangu akilalamika na hapo siwezi tena labda yapite masaa 6 ndio isimame tena.
    Sasa huwa najiuliza sana nina matatizo au ndio kawaida embu nisaidieni wakuu.
     
  2. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja mabingwa waku elaborate waje
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    goli ni nini?
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ukiona unakaribia sitisha ujifanye kama unamkiss,harafu uendelee pia usiweke akili yako sana apo jitaid unaendelea uku unafikiria vitu vingine pia fanya mazoez ta kucontrol mkojo wako utafanikiwa kwa hilo
     
  5. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unatakiwa unamtaim kipa,unatishia una piga kushoto halafu unapiga kulia,kwa staili hii utafunga magoli kibao
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nenda jando mwanangu utafundishwa.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kula mavi ya kuku
     
  8. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Kwa tikitak kipa haoni.fanya kam mpira wa kona hvi.
     
  9. W

    Wimana JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Mweh, haya waungwana, hapa nimepotea njia ngoja nile kona upande mwingine.
     
  10. SASATELE

    SASATELE Senior Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maumbile mdogo wangu. Mola kakuumbiaa hali hiyo. Hakuna utachoweza kufanya ili uwe na uwezo wa kupiga bao tatu kama sisi wengine labda utumie viagra. Your glans penis is very sensitive. Yaani unapokuwa na msisimko kidogo tu ngoma inatema kwa sababu ya kufika kileleni. Nakusahuri tumia kondom ili kupunguza sensitivity ya glans penis. Kumbuka wengine wana shida ya kutokojoa aka kutofika kileleni hata waki-do- kwa dakika 30 lakini wewe unafika too soon!! Pia umeshauriwa hapo na wakuu wengine kwamba ondoa mawazo kwenye mchezo ili ikusaidie kubaki uwanjani na mpira!! usitumie viagra kwani ndo itakumaliza kabisaaa hata hilo moja utashindwa funga sababuhaitosimamakabisa unless utumie tena, so at d end of d day unakuwa teja wa viagra!! cheers!!
     
  11. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha uzushi
     
  12. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona kama hujanielewa ,ninauwezo wa kumfanya hadi akafika kileleni ila tu kuna mara mojamoja kamchezo kananoga sana na kujikuta napiz na yeye bado anahitaji na hapo ninakuwa siwezi tena
     
  13. Kisumbo

    Kisumbo Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mkuu you have very good point but not for this question
     
  14. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    cha muhimu ni kucheza mpira vizuri na ukiona unakaribia kufunga jidondoshe na utapata penati na utafunga kirahisi hata kipa hataamini kuwa ni wewe.
    PUNGUZA PUNYETO
     
  15. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu huu utamaduni bado upo kweli?
     
  16. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    hilo tatizo ni dogo sana
    tatizo la kwanza ulilonalo ni kufikiria kuwa hauwezi kupiga zaidi ya goli moja kwa wakati, so cheza kwanza na saikojolea oh sory saikolojia yako ili ujijenge kuwa unaweza confedence
    tatizo la pili ni uvivu, we dogo ni mvivu sana kitandani, so unatakiwa ujitume vya kutosha, cha kuweza kukusaidia ni kufanya mazoezi ili uvivu uishe. kwa kuanzia, kimbia angalau km 3 kila siku, utajenga pumzi na kisha utakuwa fiti
    tatizo la tatu hujui kukis au dem wako anakinywa kichafu, sorry kwa kutumia lugha kavu, lakini mapenzi siyo uchafu mdogo wangu, unatakiwa kwanza umchezee mchuchu wako kwa kama lisaa limoja hivi, na katika kumchezea jifunze kujua sehemu zenye msisimko mkubwa kwake, na kwenda kwenye tunda iwe hatua ya mwisho kabisa. ukifika pale tulia, chezea lile apple vya kutosha, linyonye haswa (hakikisha ni pasafi vinginevyo utaotka na fangas za mdomo ambazo tiba yake ni ishu, hakikisha panaoshwa kwa detol), kisha ndo uingie, hapo utaenjoy na uwezekano wa kufika kwa pamoja ni mkubwa
    tatizo la tatu ki kidudu chako, inawezekana umetahiri juzi tu au bado hujatahiri sasa kichwa (glans) yako inashika network vibaya sana (sensitivity in kubwa) maana vinginevyo ungesha pata trouma (usugu utokanao na kichwa kugusana na suruali au chupi. sasa cha kufanya piga puny.eto mara 2 kwa siku ili kwanza kujenga hisia na mazoezi ya kuamsha kwa hisia tu, na pili ili kupunguza network kwenye kichwa maana mkono ni mguma kidogo, uwe makini usichubuke bana. baada ya hapo ukifanikiwa utakuwa umejingea confidence na umetatua matati
    mwisho kabisa chukua hatua, ukiona hapo umeshindwa nenda hospitali. usisahau kuwa mbayuwayu - changanya na za kwako utakuwa fiti
     
  17. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    asante kwa hani wangu, ananifanya niende 3+
     
  18. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona wengine tunapiga goli moja tu lakini mziki wake ndio balaa.
     
  19. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Upo sema watu wengi wanaudharau wasijue unahitajika mwanangu.
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kunywa juice ya tende watakukoma lazima ukimnbiwe pia kula sana matikiti maji matango na mapera
     
Loading...