Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Jinsi ya kununua vitabu Amazon

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ignorant, Mar 4, 2011.

  1. Ignorant

    Ignorant Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanajamii naomba kwa mwenye kufahamu jinsi ya kununua ingependa kununua vitu kutoka Amazon hasa vitabu na movie. Hata hivyo nina account ya kawaida katika benki za CRDB (tembo kadi) na NBC. Nimejaribu kuangalia mtandao wa amazon na kukuta maelezo yafuatayo

    Amazon.com accepts American Express, Diners Club, Discover, JCB, MasterCard, Eurocard, Visa, Visa Check Cards, payment from your checking account, Amazon.com gift cards, Amazon.com Gift Card claim codes, and the Amazon Store Card.

    We do not currently accept international wire transfers, PayPal, or Smart Cards. For grocery purchases, we are unable to apply manufacturer's coupons, food stamps, or any other payment method not listed above.



    Kuna jamaa aliniambia kuna jamaa yake hapa bongo amewahi kutumia kadi ya Tembo kadi kununua vitu amazon ingawa hakuwa na uhakika sana na hivyo tuliishia kubishana tu kulingana na maelezo hapo juu.

    Naomba msaada tafadhali..

    Natanguliza shukrani
     
  2. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata mie am facing the same problem,help please.
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Nenda CRDB kwenye tawi ulilofungulia account, kuna namna huwa wanafanya kuwezesha hilo. Kama upo Dar ni rahisi, sina uhakika sana na branches za mikoani
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kuchukua hatua yoyote ninakushauri kwanza usogee CRDB au NBC kuwaeleza tatizo lako. Wao wanaweza kukupa ushauri bora zaidi

    Kama ushauri wangu, nafikiri manunuzi mengi ya kimataifa hulipwa kwa Euros au Dollars, hata hivyo fedha nyengine zinaweza kutumika, lakini hapa tatizo la ziada ni hizo aina za kadi walizozitaja. Kwa hivyo ni bora kwanza utafute benki ambayo utafungua "foreign account" ili kutatua hilo tatizo la currency na pengine huko huko unaweza kupaka moja kati ya aina ya hizo kadi zinazotumiaka Amazon, ebay na popote untapohitaji kufanya manunuzi kwa kutumia credit card.
    Good Luck
     
  5. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  6. bona

    bona JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    yeah we are many facing this problem, personally nataka sana kununua vitabu amazon ila utaratibu ndio ishu! aliyewahi nunua atuelekze pia si mnajua TRA yetu ya kibongo unaweza nunua kitabu ukaona ni cheap kinapofika unakuja nga'nga'niwa uongeze hata three times ya bei uliyonunulia unajuta kwa iyo msaada mkubwa utakua aliyewahi nunua mpaka akakipata ndio atakua msaada wetu mkububwa!
     
Loading...