Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by diet, Oct 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. d

    diet Senior Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nimekuwa mwanachama wa facebook km miezi minanae sasa ila nataka kujiondoka kabisa pia niondoe picha zote yaani nisiwe na account humo..... nifanyeje???????????????????:spy::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused:
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    hili swala tumesha liongelea humu ndani mara 2, hebu jaribu kupitia threads nyingine utaona.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,789
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Hairuhusiwi kuondoka. Umeshachoka kuuza sura?
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    ndugu unajua kazi za search bar kweli?
     
  5. M

    My Mud Senior Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najaribu kuandika maelezo ya jins ya kujitoa fb coz me nimewai kujitoa but cm yangu haina uwezo wa kupaki maelezo mng.sorry lkn natafuta altve ya kuku help wakat huo 2nasubir wajuz wngne
     
  6. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    watu wengine mkitukanwa mna mind, sa unajkuta mjuaji af kumbe sifur kwan ukrudia kumwambia kunashda gan, had umwambie atafte?? Je unajua thread ngap zmesha post wa!! Ckunyngne kama hujui unaachatu co lazma kupost mana hakuna tuzo......
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    mbona unajibu kama hu2mii akili kijana, kuna umuhimu gani wa Button ya Kusearch? Kauliza kaambiwa kiustaarabu kua mada ishajadiliwa aitafute kwa maelezo zaidi na naamini ni NingaR huyu ndo alieleta link na maelezo ya kujitoa sasa unataka kutukana ya nini? "Ficha ujinga wako".
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,477
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 63
    Wewe juha sikiliza, hakuna shida kama huyo NungaR angempatia hiyo link badala ya kumzodoa. Kama mnayo si mtoe tu shida nini kujishaua kama watoto wa kike wanaobalehe?
     
  9. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,477
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 63
    BAR zote kazi yake ni kuuza pombe, enhe niambie inahusiana nini na swali alilouliza diet?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Naskia harufu ya ban humu. By the way diet, anza kwa kudelete picha kwanza, zote kabisa. Then mengine kidogo kidogo, tena kwa kubadili info zako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,362
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 63
    Kumbe siku hizi watoto wa kike wanabalehe? basi ndiyo maendeleo yenyewe hayo..
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,362
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 63
    Ama kweli kimtokacho mtu ndicho kilichoujaza moyo wake, yaani hapa imeonekana Bar tu lakini neno la kwanza halikuonekana! Ahmada wewe..
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    kijana kuwa mstaarabu unapo andika kitu, unajua kua hapa tunajaza saver ya JF?? pia kuna seach box ndio kazi yake hiyo, nimemwambia kua kuna thread humu inayo ongelea suala hili, ilikua nikitendo cha kusearch tu sio mpaka utoe maneno ya kuudhi namma hii.
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,448
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    nime cheka sana leo
     
  15. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    kwel ukwel unauma.. unajua hujielew mkuu.. Kwan ye hajui kuna bar ya kusearch had akaulza?? we ultaka asearch in assumption without to knw the actual title of tht thrd.. Usiish kwa assumption kuwa unachojua ww kla mtu anajua b a modern man coz vdole havlngan... SAMAHAAAANI LAKINI...
     
  16. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    we ndo huna akl kwa kujua kla klcho kweny maj n samak.. Kama n yy mbona hakumpa hyo lnk amrahcshie, w ultaka aotee o!!?? b CREATIVE ucrpoke..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    mkuu isiwe tabu na malumbano humu ndani.
     
  18. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 798
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 28
    Ukitaka kujiondoa Facebook unachotakiwa kufanya ni kwenda kwenye settings utaona kuna sehemu ya 'Deactivate'ukishaclick hiyo basi utakuwa umejiondoa. Na unaweza kurudi yaani 'uka activate account yako'.
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 7,640
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 113
    nenda kwenye general setting,then click security,then deactivate
     
  20. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watumie maombi marafiki zako wote WAKUBLOCK kama umeshndwa. kaz itakuwa imeisha
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page