Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jinsi ya kuichakachua huawei e153 modem ya tigo iweze kutumia sim cards za airtel na zantel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BARRY, Aug 5, 2011.

  1. B

    BARRY JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    naombeni msaada jinsi ya kuchakachua E153 HUAWEI MODEM YA TIGO ili itumie SIMCARDS za Zantel au Airtel............please saidieni sina hela ya kununua Modem zote!
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Daah pole sana mkuu hyo kitu bado haijapata ufumbuzi anyway nothin is impossible vumilia tu and one of these days utoana kuna mtu kafanikiwa na kumwaga maujanja apa.
     
  3. s

    siwalaze Senior Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  4. s

    siwalaze Senior Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  5. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi mkuu uliopita 2010, watz wengi tulijiuliza sana, kwa vile vitisho vilivokuwa vikitolewa na Mnadhimu wa jeshi Shimbo vikiwalenga wapinzani hususan Chadema!!! Wengi walidai katumwa, wengine wakauliza kapata wap ujasiri wa namna ile, kwa mwanajeshi kuingilia kampeni za za uchaguzi mkuu!!! Hakika ukweli umekuwa wazi sasa, kwa hili lililopo asingethubutu kuruhusu Dr. Slaa kuingia Ikulu, angeagiza hata Jeshi likafanye kama wanavyofanywa waarab hususan Libya endapo chadema ingeshinda!! Hakika yake pale magogoni tungepata mpangaji mwingine, huyu bwana leo angeisha hukumiwa maisha ama kunyongwa kabisa!!! Hw can the president keeps on begging Tanzanian living abroad, instead of seazing those offshore account!!! Inauma sana kwakweli...!! Mzee mwenyewe yupo kimya haongei lolote!!!
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hizo modem ziko counter block na firmware yake ipo njia ya kuchakachua lakini ni ya temporaly yaani when you remove modem from the machine inakuwa imepotea ukiatach modem you must start process za kuunlock upya so ni usumbufu kwa kweli kwakuwa njia zenyewe its too long.
     
Loading...