Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada:jinsi ya kuhama chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ProBook, Aug 19, 2012.

  1. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Heshima kwa wakuu wote wa jukwaa la Elimu,,naomba kujuzwa kama kuna uwezekano wa mtu kuhama chuo ulichopangiwa na TCU na kuhamia kingine kama qualifications zinakubali..na kama inawezekana unaanzia wapi hiyo process ya kuhama..
    Shukran sana
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Yan wenzio hawajapata vyuo,we unataka kuhama?ebu tulia huko huko ulikopangwa.
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Acha kudanganyika msomi hukomaa siku zote afu huna sababu arifu ucwe dhaifu
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama uko DSM nenda TCU utasidiwa
     
  5. A

    Awadh Mabaraza Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda chuo unachotaka kuamia angalia kama kozi unayotak ina nafac, ukishaipata nenda TCU uombe wakufanyie transfer ya jina. Sema itakuchukua mda c unajua utendaji wa nchi ye2?
     
  6. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ni kwamba hcho chuo ulichopangwa hakina degree program unayo taka au haujapendezewa na jina la chuo..?
     
  7. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Asante sna kwa ushauri
     
  8. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kaka jina la chuo
     
Loading...