Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada: Jinsi ya kufungua HTML files

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by PingPong, Dec 3, 2010.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari zenu popote mlipo, mimi nina tatizo la kufungua html files kwenye pc yangu. Nashindwa kuelewa kwa nini hazifunguki coz sio zote kuna baadhi zinafunguka, na kinachonishangaza zaidi ni kuwa zile zisizofunguka nikitumia pc nyingine zinafunguka bila matatizo na nikizihamishia kwenye pc yangu pia zinafunguka ( kumbuka mwanzo zilikuwa hazifunguki) , sasa najiuliza kwa nini kwangu hazifunguki napofungua mara ya kwanza ni mpaka nizifungue kwenye pc nyingine then ndio nikihamishia kwangu zifunguke? je kuna haja ya kuwa na software flani ili zifunguke? natumia windows xp, web browser yangu ni internet explorer. :help:
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    zikikata kufunguka ujumbe gani unaupata? soma error message na uielewe unaweza kufanikiwa kujua na kusuluisha tatizo.
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    error inayojitokeza ni kuwa "cannot open the file: D\......." na kuna nyingine zinafunguka ila haisomi contents, message inayotokea kwenye page inasema "This program cannot display the webpage"
     
  4. edjizzo

    edjizzo Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapozungumzia html ni lugha ya webdesign ambayo ina vitu vingi sema website file linaweza kuwa browser yako unayotumia haikizi maitaji ya faili ya website file unapo lipeleka sehemu nyingine lina ji uprigade kwsababu lime respond browser ya mtu huyo ambayo ipo update na kuwa mfumo mzuri
    chizicomputer
    edjizzo@yahoo.com
    0712484995
     
  5. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na edjizzo.Kinachosababisha hapo ni kuwa hilo file la HTML limetengenezwa kwa kwa the most current version ya HTML(5.0) na Internet explorer unayoitumia ni oldest version na hivyo kusababisha Explorer yako kushindwa kufungua hilo file

    Kwa hiyo download Internet explorer 8 na uistall kwenye kompyuta yako na tatizo litakwisha.
     
Loading...