Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Jinsi ya kubadili maji chumvi ili yawe maji laini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bitabo, Jun 14, 2012.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,853
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wadau.

    Nyumbani kwangu mabomba yanatoa maji ya chumvi japo huwa yanaingia kwenye reservoir then na pump kwenye tank ndo yanaingia ndani.
    Sasa natafuta utaalam wa kuyabadili haya maji chumvi ili yawe maji laini (bila chumvi) au maji baridi kama yanavyofahamika kwa wengine.

    Ntashukuru zaidi kama mtanishauri na side effects kwa njia mtakazonishauri.

    Nawasilisha
     
  2. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Bitabo, mbona unaleta challenge kali kiasi hiki! Zaidi ya "evaporation", kuchemsha maji yako na kuchukua mvuke, sijui kwa kweli. Labda uyagandishe halafu kuyayeyusha kwa kiwango fulani, ambapo chumvi inakuwa katikati ya barafu na utakapokuwa unayeyusha barafu unaacha ile barafu ya kati isiyeyuke na kuitupa kwa kuwa ina chumvi kali.

    Lakini si unaona njia zote hizi zaweza kuwa na gharama zaidi ya kutafuta maji mengine!
     
  3. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    kasome kitabu cha 4m two, methods of separating mixtures, simply chemsha maji, yakitoa mvuke, vuna huo mvuke kwa kifaa baridi mfano chupa....hebu google methods of separating mixtures uone had picha.
     
Loading...