Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jinsi ya kuanzisha limited company...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sexologist, Mar 19, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi poleni kwa majukumu..

    Mimi ni mtanzania ambaye nina nia ya dhati kuanzisha kampuni itakayokuwa inajihusisha na maswala ya kilimo.. Tafadhari naomba nisaidiwe taratibu na namna ya kuanzisha kampuni hiyo.. na pia nisaidiwe kufahamishwa kama kuna gharama zozote zinahitajika mwanzoni au kama kuna malipo ya aina yeyote.

    Mawazo yenu waungwana ninayaheshimu sana.
    Natanguliza shukrani zangu za dhati.


    Ni mimi
    mbumbumbu mwenye akili
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  3. n

    naivasha Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mr Mbumbumbu ujambo?
    Tayari una dira na mwelekeo wa shughuli za kampuni yako tarajiwa "Kilimo". Nikupongeze kwa wazo lako zuri. Mchakato wa kuanzisha Kampuni umekwisha uanza na lazima umekwishaamua na kampuni yako itakuwa na mtaji kiasi gani. Kinachofuata ni kubuni majina unayoyapendelea kampuni yako iitwe na kuyapeleka Brela ili kupata Name Clearance. Hatua itakayofuata ni kuandaa Memorandum and Articles of Association. Kwa uhakika hili unaweza kumtask Lawyer na gharama zake ni kidogo tu (affordable). Kimsingi name clearance & prep of memorandum and articles vyaweza kufanywa sambamba. Hatua itakayofuata ni kufanya usajili brela ambapo gharama za usajili zitategemea kiasi cha mtaji unaotajwa kwenye Memorundum and Articles of Association. Kwa ushauri zaidi ni PM.
     
  4. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kaka kama utahtaj msaada zaidi mtafute huyu mtu nina iman atakusaidia.Ni mtu muaminifu atakusaidia kufatilia kila kitu had kampuni yako kusajiliwa.0714074040
     
Loading...