Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jinsi ya ku-unlock facebook a/c

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Msafiri Kasian, Dec 20, 2011.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni wiki tatu sasa zimepita,nimeshindwa ku unlock facebook a/c yangu ambayo ilifungwa mara baada tu ya mimi kudownload opera mini mpya na kuireplace na ya zamani niliyokuwanayo. Nilipojaribu kutumia hiyo mpya,ikaanza kuniambia "you are using an old password" nikajaribu kutengeneza mpya lakini hamna kitu,hadi sasa inaniambia " your account is tempory unavailable,try to login into your computer and follow the steps" lakini mi natumia simu yangu kupata huduma ya internet,je nifanyeje ili niweze kulogin tena? Naombeni msaada wenu hapa tafadhali.
    Asante.
     
  2. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Nenda kwenye komputa fuata maelekezo ulioambiwa. Huenda ukaweza ku login na kutengeneza(reset) password mpya. Hii haimaanishi kuwa utahitaji kulogin kwenye facebook kwa kutumia komputa, hata simu yako itatumika. Tatizo ni kuwa kwenye simu tuna access mobile facebook na sio desktop version. Kwa hiyo kuna mambo ambayo huwezi kufanya kwenye mobile. Kwa hiyo nenda hata kwenye internet cafe.
     
  3. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dawa nikwenda kwenye pc kama walivyokuambia ndio utaweza recover account yako
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tatizo kote nimepita,hadi kwenye pc ilinizingua. Poa ntajaribu tena wiki ijayo.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Tatizo lako ni dogo sana. Wewew fuata maelekezo uliyopewa na uataendelea kutumia facebook kama kawaida. Kama acc yako ingekuwa disabled basi hilo lingekuwa suala jingine
     
Loading...