Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada: jina la hii nyimbo

Discussion in 'Entertainment' started by selestin john, Jun 29, 2012.

  1. s

    selestin john Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ngoma biti yake godzilla kaitumia kwenye nyimbo yake akiwa na joti sio hii aliotumia instrumental ya snoop doggy-i wanna rock
     
Loading...