Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Jicho linasumbua sana

Discussion in 'JF Doctor' started by Chief Lugina, Sep 5, 2012.

  1. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele,
    Mini niasumbuliwa na jicho moja la upande wa kushoto linawasha sana hadi nahisi mishipa inauma. Hii imekuwa kwa mda kama siku nne. Kuna mda nakuwa nipo kawaida tu lakini nikilikusa tu kwa kulipikicha,naweza tumia hata robo saa na lipikicha linatoa hadi machozi,please naomba msaada wenu kwa anayeweza maana hapa nipo mbali na daktari wa macho. Please nateseka sana.

    Ahsanteni sana
     
Loading...