Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada JF- Malaria Sugu au Typhod?

Discussion in 'JF Doctor' started by SG8, May 28, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu Wana JF poleni na majukumu.
    Naomba msaada tafadhali.. Kwa wiki karibu 3 sasa nimekuwa nikisumbuliwa na homa homa zenye dalili za malaria. Nimecheck kwenye hospitali mbili za Kairuki na Regence lakini sijakutwa nayo. Ila nilienda kwenye kizahanati fulani cha serikali nikakutwa na malaria 2. Kabla ya kumeza dawa nikaenda hospitali nyingine nikaambiwa sina malaria.
    Je, tatizo nini? Ni hospitali gani hapa Dar ambayo ni nzuri na ina vipimo vizuri vya malaria na Typhoid? Dalii zake ni joto usiku, maumivu kwenye joint, tumbo kwa umbali, kukosa appetite na maumivu ya kichwa.
    Msaada tafadhali
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    @Gerrard Nenda Dar Hospitali Kuu ya Muhimbili huko kuna Wataalamu wataweza kukupima na kukusaidia hayo Maradhi yako ya Malaria au hiyo Typhod Kuondoka mwilini mwako fanya hivyo mkuu
     
  3. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kama una typhod vile,nakushauri kacheck hiyo typhod
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Asante sana Mkuu MziziMkavu, ubarikiwe sana
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana Gerrard, naimani ukifuata ushauri wa Mzizi Mkavu mambo yatakuwa sawa soon...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Amen, tuombeane sweetlady maana hali sio nzuri kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Usijali Gerrard mie nakuombea sana sana......naamini Mungu ni mwema hivyo ataenda kujibu maombi yangu!....

    Maombi + Dawa = Tiba .....so na wewe uzingatie kunywa dawa eeh.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Asante sana ndugu yangu kwa maneno yako ya faraja. Ubarikiwe sana sweetlady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Amina Gerrard.....Ubarikiwe pia ndugu yangu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...