Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Jeshi la polisi linashtakiwa wapi? kwa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Leornado, Jan 18, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mihimili mikuu mitatu ya dola ni executive, judiciary na legslature. Sasa hawa polisi wao wana fall kwenye judiciary. Nikitaka kushtaki chombo hiki (polisi) naanzia wapi manake kesi zote jalada lazima lianzie polisi.... inakuwaje hapa? Na kila mhimili hauruhusiwi kuingilia kazi na maamuzi ya mwenzie.

    Thanx in advance.
     
  2. I

    Imaam Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana jeshi la polisi ina fall kwenye executive na sio judiciary, halaf ukitaka kushtaki unamshitaki IGP na unamuunganisha AG, na majalada unayosema yanaanzia polisi ni kesi za jinai na huwezi kustaki jeshi la polisi kwa makosa ya jinai ni madai tu.
     
  3. L

    Leornado JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanx, naona process ni nzito sana, ntagonga mwamba. Ngoja nijikalie tu mnyonge mie. Sikawii kubambikiwa likesi.
     
Loading...