Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:je mimba hii inaweza kuwa yangu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndisinzowa, Aug 23, 2012.

  1. n

    ndisinzowa Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina gf wangu,alinambia anakaribia kubleed na dalili za kubleed amezisikia yaan kama siku mbili zijazo atableed.tukaduu bila kinga,sasa ananambia ana mimba,je inawezekana kweli mimba ikawa yangu?.kwan navyo elewa akikaribia kubleed yai linakuwa limeharibika.je ni yangu au nimeibiwa hapa?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kama hicho kuna lingine linawezekana likawa halijaharibika ndio maana wanakuambia usiduu kwa siku tatu baada ya kubleed so lazima iwe yako jombii..
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bana! Wewe unajua matokeo ya hicho kitendo halafu unatuuliza sisi tukusaidie! Leeni mimba yenu bana, acha kutafuta visingizio vya kuikwepa.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    As long as unafanya ngono nzembe na asiye mkeo, una uwezekano mkubwa wa mimba kuwa yako. Kula zabibubutoe majibu baba
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anzeni kwenda klinik, ni yako hiyo.
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mimba sio yako ni ya huyo GF wako!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Nunua nepi mapema!
     
  8. cheupe sr

    cheupe sr Senior Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu kazi ipo, mi hapo umenchanganya kdg.. bado cku mbili ableed mka duu.. ok.. sasa tukianzia hapo umeshamix mambo.. haiwezekani mkaduu 2 days b4 afu apate mimba.. na kama mlifanya ivyo afu kweli after 2 days akaanza period mimba itatokea wapi????? Unless unambie alivyomaliza kubleed haukudo nae teeeeena mpaka unavyotuletea thread hii and if that is the case, mimba haiwezi kuwa yako..na ndio maana ni muhimu sana kujua mzunguko wa mpnz wako na pia kuzijua cku hatari ni zipi, ukishajua vitu hivyo viwili itakusaidia kuzuia mimba zisizo na matayarisho....
     
  9. majany

    majany JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    afadhali umenena,kwanza mtu anapoanza ku'bleed,yai linakua lilishakufa 2weeks ago....bcoz for a cycle of 28 days,yai hutoka siku ya 14,hypothetically huyu mtu anakua kamaliza bleed siku ya tano(yaani siku 9 zilizopita kabla ya yai kutoka).With no doubt,hiyo mimba si yako.......huyo bibiye muongo....
     
  10. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nilikimbia topic ya reproduction..kwa hiyo mi
    sisemi kitu hapa,ndo maana sifanyagi ngono zembe kwa kuogopa kuibiwa huku.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hana mimba huyo anakupima imani yako
     
  12. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nyama kwa nyama unategemea nini? anza kununua madera...
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mlete hapa na yeye atoe maelezo yake ndo tutoe maamuzi....usije kuwa unakimbia majukumu...utavuna ulichopnda mkuu...:argue:
     
  14. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa maelezo yako hy mimba cyo yako mkuu akueleze vzr,kwan ulikuwa hujui mko wangap?
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Una hatari wewe!
     
  16. z

    zee la weza Senior Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nakushauri kapime HIV huyo GF haaminiki
     
  17. M

    Mnyaturu Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka kukimbia majukumu!na maradhi mbona huuliwzi kama umepata au hujapata.kuna ukimwi,gono,kaswende nk hayo unaweza ukawa umeyapata.
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umepata uhakika kuwa ni kweli ana mimba????
    mchukue huyo gf wako nenda clinic au hata nenda kwenye pharmacy nunue kale ka kipimo ka mimba atie mkojo humo, upate uhakika kama mimba ipo au la! then ndio utafute ushauri..

    hata hivyo nina ushahidi wa kutosha tu kuwa kuna baadhi ya wanawake huwa wanaendelea kuona siku zao hata wakiwa wajawazito, mwanafunz mwenzangu chuon alibleed mpaka mimba ikafikisha miez mitano alishangaa tu tumboo linaendelea kukua na ana dalili za mimba lakn alipuuzia kwa kuwa alikuwa anaona siku zake alipoenda hospital akaakutwa ni mjamzito.

    ONYO.....
    ukikuta mjamzito uwe mwanaume kweli, usije ukashaur hyo mimba itolewe kumbuka ni damu yako, mwanaume wa kweli huwa anawajibika kwa matendo yake.........goodluck
     
  19. C

    CREAN Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda nae hospital mkapime ana wasi wasi kama unampenda anataka ukamtambulishe kwenu
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mi sina la kukushauri, labda nikuchagulie jina.
     
Loading...