Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Jasho la kwapa lanitesa...

Discussion in 'JF Doctor' started by melin201, Apr 23, 2011.

  1. m

    melin201 Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wana JF. naombeni msaada wa mawazo jinsi gani nitaweza kumaliza tatizo la jasho. mimi ninatokwa na jasho jingi sana makwapani yaani hadi nakosa raha. Sina uhuru mwenzenu ikiwa ni jua, baridi, asubuhi au usiku ni jasho tuu..Kazini ndio kabisa yani lazima nivae dark colours kuficha muonekano wa jasho.
    Nilishaenda hospitali kadhaa ila madaktari waliishia kuniambia ni maumbile tu sina tatizo lolote. Na kuongezea tu ni kwamba, jasho langu halitoi harufu mbaya.

    Je nitumie nini ili nami niwe wa kawaida na kuwa huru kuvaa nguo yoyote?
    Natanguliza shukrani.
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Kuna "mtaalam" wa kwapa hapa JF kwa jina la Ngabu, wee mkuu vuta subira tu kidogo natumai atakuja kukupa ushauri!!!
     
  3. m

    melin201 Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Asante, Im eagerly waiting
     
  4. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaribu kupakaa anti-perspirant badala ya deodorant.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yalaaaaa!

    Tangu lini NN akawa mtaalam wa makwapa Bana?
     
  6. L

    Leonce M.M.M.F Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumia nivea deodorant dry roll on. Utakuwa fresh 24 hrs. Inauzwa sh 4500
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Vipi kwani, hutaki ama?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Heheheheee halafu wewe bana.....
     
  9. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tatizo hili linatibika hospitalini, ila sina uhakika kama bongo wapo madaktari wa hii speciality...cosmetic surgeons. huku ughaibuni wanafanya sana tu matibabu haya tena kwenye outpatient clinic (hapo kwa hapo), wanakupiga sindano za BOTOX sehemu yenye tatizo (kwapani), na tatizo linakwisha hapo hapo.
     
  10. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kuwa na tatizo hilo miaka 10,iliyopita na dawa niliyotumia ni UKOKO WA UGALI KUOSHEA KWAPA. jaribu huwenda itakusaidia. unakoshea mara 2 kwa siku asb na jioni kwa wiki 1 tu
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole sana....naweza nikakwambia kuwa hali uliyonayo kwa sasa naielewa na kero zake pia...hiyo inaitwa hyperydrosis (sina uhakika kama nimepatia spelling) kwa hiyo unaweza kutumia kitu kinaitwa Driclor,hii unapaka usiku tuu,na inapatikana kwenye pharmacy kubwa kubwa,kama utahitaji maelekezo zaidi igoogle, na ukiitafuta ukiikosa nitafute
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......safisha kwapa vizuri na uchukue kipande cha limao/ndimu na ukamulie ile juice yake,tatizo litaisha.
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh, umenijibu mimi halafu mgonjwa umemchunia,, kweli wewe ni Daktari makini!!!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Asubuhi huo ukoko wa ugali ataupata wapi???
     
  15. m

    melin201 Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante, hii nilishajaribu bila mafanikio
     
  16. m

    melin201 Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante, nitajaribu hii
     
  17. m

    melin201 Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani, ila sidhani kama hii teknolojia imeshaingia huku kwetu. nitajaribu kufatilia
     
  18. m

    melin201 Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante, naomba maelezo zaidi, huomukoko wa ugali unautumia vipi?
     
  19. m

    melin201 Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Preta, nimeigoogle nimepata maelezo yake, nitaitafuta next week nikija jijini maana huku nilipo hamna pharmacy kubwa. Ubarikiwe. Hope itanisaidia
     
  20. m

    melin201 Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante, ila hii nilishajaribu bila mafanikio
     
Loading...