Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamiiforums Dr's

Discussion in 'JF Doctor' started by MNYISANZU, Jun 13, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poleni na majukumu ya kila siku! Ndugu zangu Naomba kwanza nithamin mchango wenu katika suala la kujali Afya za watanzania wenzenu kwa kutoa elimu,na msaada wa kimawazo bure pasipo na tozo yeyote! Mbarikiwe! Kwa hilo Mwenzenu nina "tatizo la kupata maumivu ya muda mrefu katika uume baada ya kufanya mapenzi"maumivu hudumu kwa takribani miez mitatu tatizo nini naombeni msaada wenu!
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Pole,nenda hospitali.
     
  3. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana.

    Hebu funguka kidogo. Nini dalili zake nyingine? Je kuna uchafu wowote unaotoka? Maumivu yapona baada ya matibabu yoyote au? Ebu elezea zaidi kidogo.

    Unajua Dr wa kizungu tofauti na wale traditional practitioners. Wenzetu waagua baada ya kumweleza kidogo tu kama ulivyofanya. Sisi tunategemea sana unavyojieleza mwenyewe kwa ufasaha, baadaye ndiyo tunatumia mikono, macho na senses nyingine kukupima. Baada ya hapo tunatumia vipimo kama vile maabara, x-ray, n.k.
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Maelezo yako hayajitoshelezi. Funguka usaidiwe.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sawa asante kiukweli hakuna uchafu wowote ule ila maumivu tu ambayo nayapata!
     
Loading...