Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamiiforums Dr'

Discussion in 'JF Doctor' started by MNYISANZU, May 21, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nina mchumba wangu pindi anapofka kwenye hedhi huwa anapata maumivu makali, vichomi,na tumbo kumuuma kiasi cha kukosa hata ham ya kula msaada wenu ni muhimu kwa sababu naamin hakuna jambo litakalo kushnda kama utakuwa na kawaida ya kuwashilikisha watu juu mambo mbalimbali katika ufumbuzi asanteni
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    moja ya ufumbuzi ni kupata kupata kuzaa, ingawa wapo wachache ambao wamezaa na wanaendelea kupata maumivu kiasi.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Yah an experience from one of my relative baada ya kuzaa maumivu yalikata
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pole kwa kinachomfika mwenza wako, kuna dawa inaitwa "No Spasm" huwa inasaidia kupunguza maumivu, ila kama washauri waliotangulia walivyosema, pindi atakapo zaa tu hili tatizo litapungua kwa kiasi kikubwa, almost 95%.
     
  5. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni dysmenorrhea inasababishwa na uterine spasms kwahiyo akifikia kipindi cha kuona siku zake mpe antspasms kama hyosine au spaslin vidonge.
     
  6. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pia anaweza kutumia prostaglandin blocker Kama Mifenamic acid kwani uterine contractions husababishwa na prostaglandin.
     
  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Lakini pia anapokaribia kwenda katika siku zake, mwili hu-sense (huwa unajiimarisha) kukabiliana na kiasi cha damu kitakachopotea katika siku hizo kadhaa, katika kujiandaa huko, mwili utazuia sehemu kubwa ya maji kutotumika kiholela (unayahifadhi kwa dharura inayotegemewa kutokea), si unajuwa maji ni uhai?.

    Unajuwa kuwa asilimia 94 ya damu ni MAJI?, ni kama kusema kwa kila lita 10 za damu, lita kama 9 hivi ni maji na lita 1 ndiyo damu yenyewe. Damu huishi ndani ya MAJI, maji yanaweza kuwepo bila damu, ila kamwe damu haiwezi kuwepo bila maji. Hata ukijikata kwa bahati mbaya utaona maji mekundu yakitiririka, sisi huyaita maji hayo kuwa ni damu, ukweli ni kuwa hayo ni maji, damu huwa ndani ya hayo maji na pengine hatuwezi kuiona damu kwa macho pekee bila darubini.

    Mwambie ajitahidi kunywa maji, asisubiri kiu ndipo anywe, tena mwambie asinywe maji ya kwenye friji, anywe ya kawaida tu, pengine anaweza kunywa juisi juisi za matunda (juisi aliyotengeneza mwenyewe, siyo ya dukani).

    kama atahitaji kweli mtoto ili maumivu (ambayo kwa sehemu kubwa ni ishara za mwili kuwa na usawa mdogo wa maji), mwambie ani-PM naweza nikamsaidia.

    Nyumbani | maajabuyamaji.net
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante Dr kwa ushauri wako yakinifu may God be with us long live with succes! Thanks.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante Dr be blessed
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    je kwa wale ambao wamesha zaa inakuwaje maana si kwa huyo nimekumbana na wamawake wengi wakilalamika na wanawatoto
     
Loading...