Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by eRRy, Dec 10, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanajamii wote! nachukua nafsi hii kuwashukuruni wote kwa mchango mkubwa saaana ambao mmekuwa mkiutowa kwa nyakati tofauti(mawazo, nk).
    Hata hivyo mi nina mpango wa kuanzisha biashara ya madini(haa dhahabu, Almasi na Tanzanite) kuyatowa TZ na kuyauza USA.mtaji kuanzia $10,000 excluding nauli. Je nianzie wapi? vipi bei? na itahitaji license ya kuuza madini?
    Thanx in advance
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndio unaitaji leseni,na kila unachopeleka inabidi kiwe registered na kulipiwa kodi ya serikali.Kwa ushauri anza na Gold,almas,Tanzanite inaitaji uzoefu.(Almas,tanzanite ata kama ni kubwa kiasi gani crack au tuseme mpasuko unalishusha thamani)so you have to be very carefully.mtaji wako unatosha kama 1KG ya Gold,unaeza anza peleka Dubai,then mtaji ukukua ndo upeleke USA.lakini jua ya kuwa USA,China au ata Dubai 1 KG ni cha mtoto,at least 10 kg,but you cvan try goodluck
     
Loading...