Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Jamani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lutajoan, Aug 4, 2010.

  1. L

    Lutajoan Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,Naombeni msaada wakulekebisha PC, hii PC ni Tablet PC ila haifanyikazi kama Tablet PC inavyotakiwa kufanya Kwa Mfano Kalamu yake haiandiki,screen uki rotating haibadiliki. naombeni msaada nifanyeje
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama sijakuelewa vile!!!!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna wataalam wengi, nina imani ukieleza vizuri mgonjwa na ugonjwa utapata solution, kwa mfano ni brand gani, ina OS gani.............
     
  4. L

    Lutajoan Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikwamba Hii mashine ilifanyiwa formating, ila Drivers za Tablet PC ndiyo hakuna yani tuliweka WnXP na Drivers zote zimerudi kama za sound, wireless, kasoro hiyo Tablet PC Ndungu,
     
  5. L

    Lutajoan Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikwamba Hii mashine ilifanyiwa formating, ila Drivers za Tablet PC ndiyo hakuna yani tuliweka WnXP na Drivers zote zimerudi kama za sound, wireless, kasoro hiyo Tablet PC Ndungu,
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Weka brand ya hiyo PC, yaani DELL, TOSHIBA, ASUS..........na model yake (au inawezekana inaitwa Tablet PC tu!!!! labda mm ndy skusomi) hiyo itasaidia mtu akupe link, au unaweza kuingia kwenye website ya huyo maker, au hata jaribu ku-google.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Google: "Jina na model number ya hiyo kitu + drivers" utapata drivers unazohitaji, unless ni hizi brandless za mchina kupata drivers utakoma.
     
  8. whizkid

    whizkid Senior Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo tablet ya kichina nini? Otherwise, kama specifications zake zinaruhusi, weka Windows 7 as ina support nzuri zaidi ya tablets.
     
  9. L

    Lutajoan Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kaka hii Toshiba Tecra M7 Tablet PC
     
  10. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,374
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Kama hip laptop yako inayo recover disk basi ifanyie reformat ili irudi katika hali yake kama ilivyokuwa mpya. Kabla ya process hio hakikisha umefanya backup na ndipo uendelee na reformat.

    Iwapo huna recovery disk basi kutakuwa na problem.
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Unclear problem will alway get unlear solution. Watu wanajitahidi kutoa solution lakini ungesaidia sana kwa kuwa clean na specific kwa tatizo lako ingekusadia wewe hata wanaokupa solution.Usielezee tatizo kama unaelezea kwa mtu aliye karibu na anaweza kusihika hiyo mashine.

    Otheriwise
    Nenda website ya offficial ya Toshiba. Toshiba Support - Homepage
    Kwenye hiyo site chagua laptop family chagua Tecra na model chagua M7 kama ulivyosema

    Hapo kuna list ya official driver zote za model yako kwa Operating system zote za windows.

    Ikishindikana kwa kutumia U sheikh yahya then tatizo inaweza kuwa ni Touch screen na sensor yake zina tatizo. As a toch screenn is so delicate.I mean ni hardware problem na si software.Uliwai kuidondosha? Tafuta PC doctor wa kaminika.
     
Loading...