Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by happy amos, Aug 2, 2012.

  1. h

    happy amos Senior Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naombeni ushauri na nifanyeje ninampenzi wangu ambae tumekua kwenye mahusiano kama miezi 4 iliyopita amekua muongo kwangu kwani nimegundua historia aliyoniambia kuhusu maisha yake niyauongo yote kuanzia miaka aliyozaliwa, chuo anachosomea, kozi anayosemea kifupi nusu ya maisha yake yote niuongo sasa basi juzi kuna mwanamke kamtext msg ya mapenzi kibaya nikaiona nikampigia huyo mwanamke akaniambia kuwa nimpenzi wake wa miaka mnne sasa. nikimuuliza mwanamme anakataa wakati mwanamke kaniambia kilakitu kuhusu yeye nifanyeje jamani kwani before hakuniambia kama alikua na mahusiano na mwanamke huyo na bado wakaendelea kuwasiliana kwa siri na yule mwanamke!
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    well achana nae tuu hamna shida ya kumuuliza wa kumuona...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Achana nae njoo kwangu king wa ukweli ule bata mpaka kuku aone wivu!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Hapo solution ni kuachana nae!
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka tukushauri jinsi ya kuishi naye au jinsi ya kichana naye?
    Mbona vitu vingine haviihutaji ushauri ni maamuzi tu!

    Haya take this:-
    Huyo anakupenda ndio maana yuko na wewe, halafu mtoto wa kike huruhusiwi kuchunguza Simu za mwanaume. Past yake haina maana kama amekuzawadia present yake!
     
  6. victer

    victer Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    huyo amekua c mkweli so haina haja ya kuendele kuwa nae we jiachie otherwise atakuletea mengi ukijifanya mvumilivu!
     
  7. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    umelazimishwa..... achana naye
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna usemi unaosema ni afadhali uishi na mchawi kuliko muongo!!! Kama una ushahidi wa kutosha kuwa ni muongo, achana naye maana hata kukwambia anakupenda inaweza kuwa anakudanganya, na hata ahadi za kuja kufunga ndoa pia zinaweza kuwa ni za uongo! Naendelea kufikiria zaidi kuwa hata mkipanga naye mipango ya maendeleo inaweza kuwa ni uongo na mbaya zaidi hata hao rafiki zake atakaowaleta kukutambulisha kuwa ndugu zake inaweza kuwa ni uongo, ni wapenzi wake na anatafuta uhalali wa kukutana nao pasipo wewe kuwa na shaka! Kwa kifupi kila kitu ktk maisha yenu 50% itakuwa ni uongo!

    Mimi binafsi watu waongo, huwa siwakubali kabisa kama ilivyo kwa watu wasio waaminifu ktk mahusiano yao!
     
  9. h

    happy amos Senior Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    sijachunguza simu nilikua nayo mimi naitumia ndo hapo msg ya mapenzi kuingia hata kama ungekuwa wewe ungeiacha bila kuifanyia kazi?
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa tukushauri nini jamani na wakati kila kitu kipo wazi??ni wewe tu kuamua kusuka au kunyoa but ingekua mie hata nisingeanzisha uzi ningeshachukua maamuzi mda mrefu sana!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duhamel hadithi za kila siku..................
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Shosti,mwenzio anamiaka wewe unamiezi,kwani nafsi yako inakwambiaje uendele nae atawacha au mpe mda ataungama? Ningekua wewe sikunikijua ananidanganya ndio tushamalizana,sass wewe kabla ya SMS umejua Kama muongo unasubiri nn? Na wala SMS sio kipimo anaweza tuma mtu yoyote kuharibu lakini kile ulichokijua nakukichunguza ndio muhimu,samahani Kama ntakua nimekukera....
     
  13. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo alokupa story huenda muongo anamtaka. Waulize wengine wanaomjua.
     
  14. d

    decruca JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    miezi minne tu, na umeshajua uongo wake kibao, baada ya mwaka ndio utajuta kabisaa, achana nae
     
  15. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    happy amos mbona jawabu lipo mikononi mwako, chukua uhamuzi tena faster.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Unataka msaada gani na evidence zote unazo, mbona wavivu wa maamuzi na fikra?
     
  17. h

    happy amos Senior Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sio uvivu wa maamuzi unajua nilikua nampenda sana na hii imetokea gafla so nahisi kuchanganikiwa wanajamvi nadhani maumivu ya mapenzi
     
  18. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,053
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    huyo kaka atakuwa amekuloga,coz kwa majibu kama haya hata cjui nikushauri.,may b try "KUACHANA NAYE" labda itasaidia.
     
  19. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my dia achana nae huyo hana mpango, mbona wanaume wapo wengi tu tena wa kuchagua unaemtaka
     
  20. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TUPA KULE
    nachukia watu waongo mie, kha....
     
Loading...