Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Jul 7, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Aliwahi kuolewa kwenye familia ya waarabu akaachika kwasababu hazai. Nilipokutana naye kwa mara ya kwanza ukweli huo hakunieleza.Niliendelea naye hadi akapata ujauzitona kujifungua mtoto wa kiume ambayeanapendeka sana ujombani kwao. (Usiulizeni kwa nini sijampeleka nyumbani kwetu)
    Tatizo: Anadai siku hizi akilala bila kupata hata bia mbilindoto zake ni kuwaota waarabu akiwa nao sehemu ambayo hajui.
    Jingine: Ikitokea nikatoka naye out hata pesa ningeilindavipi inapotea. Na yeye hana tabia ya udokozi. Nifanyeje, kuna aliyewahikukutana na tatizo la namna hii? Nisaidieni ushauri.
    Aliwahi kuolewa kwenye familia ya waarabu akaachika kwa sababu hazai. Nilipokutana naye kwa mara ya kwanza ukweli huo hakunieleza. Niliendelea naye hadi akapata ujauzito na kujifungua mtoto wa kiume ambaye anapendeka sana ujombani kwao. (Usiulize ni kwa nini sijampeleka nyumbani kwetu)
    Tatizo: Anadai siku hizi akilala bila kupata hata bia mbili ndoto zake ni kuwaota waarabu akiwa nao sehemu ambayo hajui.
    Jingine: Ikitokea nikatoka naye out hata pesa ningeilinda vipi inapotea. Na yeye hana tabia ya udokozi. Nifanyeje, kuna aliyewahi kukutana na tatizo la namna hii? Nisaidieni ushauri.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nendeni kwenye maombi!
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana nawe, ila nini kinachomsibu baby wangu?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa Pagumu..
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Nipalainisheje sasa! Nimeona ugumu ndo maana nakuja hapa jamvini ili nikapatiwe ushauri.
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mmh waarabu wanafanya mambo! Maombi ndo solution pekee!
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Asante kwa ushauri wako; japo nawaza kumtosa kama mwalabu alivyomtosa kwa kutopata mtoto, mimi namtosa kwa mauzauza yake hayo! Au wasemaje?
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ana mapepo huyo, nenda mkafanyiwe maombi!!!!!!!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nenda mkaombewe na muoche kufikiria fikira hizo just ignore yatakwisha
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Nenda kanisani ukafanyiwe maombi!
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Unasemaje kuhusu dawa ya moto ni moto. Kama ana pepo kwanini nisimpeleke kwenye wataalam wa mapepo tofauti na makanisani.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mule mule tu....
    dawa mpeleke baharini muda wa saa za jioni....
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Hizo dawa nitazitoa wapi?
     
Loading...