Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sipo, May 7, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi nimeingia kwenye email address yangu kusoma email kama kawaida yangu lakini cha ajabu nimekuta contacts zote nilizokuwa nimeifadhi zimefutwa. Na kibaya zaidi kuna watu wangu wa muhimu sana tena ninaofanya nao biashara wananilalamikia kwa kuwatumia email message za ajabu. Sasa najiuliza nini kimetokea kwenye email yangu wakati hakuna mtu mwingine yeyote anayeifahamu password yangu. Am real confused maana nimepoteza contacts za muhimu sana kwenye kazi zangu za biashara ndani na nje ya nchi. Mimi natumia yahoo.com. Nisaidieni wana JF ili niju ni nini kimetokea na nifanye nini ili kuzuia hali hii isitokee tena. Asanteni
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sipo is RESEARCHER
     
  3. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Run Anti Virus kwenye pc yako na kuwa makini usifungue e-mail kutoka kwa watu usiowafahamu.
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanks alot Senior, and i remember now two months ago i read two messages from unknown persons to me from West Africa
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    what does it mean
     
  6. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Are you diong a research??
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kilichotokea kwa emai yako ni kwamba one of the hacker ameweza kupata email address yako.ktk pc yako kuna open ports ambazo jamaa ametumia kuingia na kuiba information zako.
    kitu kingine ni kwamba network unayotumia si secure!
    nakushauri hivi download software moja inaitwa threat fire au nyingine inaitwa spy boart seacrh and destroy,then installl kwa pc yako ili kuongeza security.
    usisome email from watu ambao huwajui,usiwe na mazoea ya kuapdate windows online,
    usifungue attachment yoyote yenye picha ambayo ina .exe, hata kama inatoka kwa mtu inaemfaham.
    antivirus uliyonayo haizuii si imara sana kwa hacker, pc yako inahitaj more security sana.hakikisha most of ur folder unazilock.
    kwa mawasilianao zaidi :tumia maleges@yahoo.com
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanks alot for the nice advice,
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    basically research is my work but for this thread am not doing a research, this is the serious problem in my part. But still i appreciate your question my fellow Senior!!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We jamaa unayeitwa BURN si mshauri mzuri... Why the hell unamwambia

    jamaa kuwa kwa vile yeye ni researcher, basi afanye utafiti mwenyewe

    kwenye computer yake?

    Kama huwez kutoa msaada bora ukae kimya- sio kudiscourage watu mzee

    - Big respect!
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ndugu kwani huwa heki copy ya sent email ? Angalia kwenye sent mail inawezekana ukapata contacts chache , halafu kingine ukiwa na account ya gmail unapotuma email tu ile anuani huwa inajihifadhi katika contact list yako moja kwa moja unaweza kuiexport kuweka katika flash hata katika cd kwa matumizi ya baadaye kama hiyo ilivyotokea

    kingine uwe unapenda kufanya backup ya email zako

    hiyo inawezekana hata sio hacker hata ni mtu anayekujua tu kafanya kusudi

    naweza kukuambia kwanini sio hacker ---- next time

    tuendelee na mjadala
     
Loading...