Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by P.R.O, Apr 21, 2012.

  1. P

    P.R.O Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nina tatizo na uso wangu jamani,.yaani una mafuta kiasi kwamba napata chunusi na m nt looking gud 4 real,.hamna ht lotion inayonikubali cz nyingi zina mafuta,mpaka inafikia na2mia lotion za kiume nikiamini ni kavu..naomba mnisaidie mwenye utaalamu na nyuso ili na mimi cku 1 niwe na muonekano mzuri..nifanyeshe niwe soft?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    jaribu kufanya utafiti yakinifu wa aina ya ngozi yako....then ukishajua.....njoo tukupe full dozi ya product za kutumia.....utapendezajeee...
    ila epuka kupaka lotion usoni...jaribu kutumia products maalum kwa oily skin....
     
  3. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda sauna, then waone dermatologist
     
  4. P

    P.R.O Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sauna ndio wapi?
     
  5. P

    P.R.O Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani ht product oil product sizijui cz product nyingi ni za ngozi kavu,.mimi ngozi yangu ni ya mafuta ht nikiamka asubuhi nakuta mafuta usoni.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama chunis nyingi fanya mpango wa kujifungua ili ziishe fasta...
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kasema ana ngozi yenye mafuta. Hebu toeni data mdada wa watu apendeze.
     
Loading...