Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtanganyika1, Mar 26, 2012.

  1. M

    Mtanganyika1 Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf.

    Naomba msaada wa kubadilisha lugha kwenye komputa, nimeachiwa komputa na mkorea inasoma kikorea kila kitu nilikuwa nafanya naye kazi ofisini moja sasa yeye muda wake wakukaa nchini umeisha akaamua aniachie komputa yake,naamesha ondoka, nilimwambia anibadilishie naona mambo yalikuwa mengi naleo kaileta.

    kutoka kikorea kewnda kingereza.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nakushauri utafute mtaalamu kama wewe huwezi ili afanye installation ya window upya, pia hii mada ilitakiwa iwe tech, gadgets and science forum kule ndio waliko wataalamu.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Simika dirisha jipya (Install Window mpya tu )kama unaweza or peleka kwa IT technician watakusaidia ka wewe sio
     
  4. M

    Mtanganyika1 Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri wenu,nimejaribu hata kugoogle inaniambia ni download kiprogram fulani ndo install,kama ingelikuwa window xp yenyewe unaingia kwenye contol panel halafu una double klick kwenye language change.
    ngoja nipige chini window nianze upya.
     
  5. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    ni-PM ntakusaidia.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    usipige window chini utakosa vitu vingi i hope huyo mkorea sio mwizi na kila kitu amenunua kwenye hio laptop kama ant virus na hio window so utavipata wapi tena??

    Kuna wataalamu wa kikorea vyuoni mfano udom why usijaribu kuwasiliana na rafiki yako au kuenda mwenyewe udom au udsm na kuongea na mmoja akusaidie??
     
Loading...