Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by de bruyne, Feb 2, 2012.

  1. d

    de bruyne Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina compu yangu ya dell optiplex gx 620 nataka kuifunga VGA card ya 1 GB je itawezekana?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Documentation

    chagua PC yako kisha angalia kwenye specifications, section ya "Cards:" motherboarboard inatakiwa iwe na uwezo wa kuipokea hiyo card, kwa hiyo kama card ni PCI Express motherboard inatakiwa iwe na PCI express.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Unaweza iwapo utafunga kadi ya Vga nyingine ktk pc yako.kwani czani kama kwenye motherboard kuna memory expansion slot(karibu na Co-processor ya Vga kunakuwaga na empty Ic sockets) kama zipo check max mem inayoweza kukaa
     
Loading...