Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Idimulwa, Jan 26, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu hali huku kitaa ni ngumu sana,najaribu kuchakalika lakini mambo bado ni tight,sasa nahitaji na mi nafasi ya u green guard ili nijiunge kambini hatimaye nishiriki kwenye harakati za uchaguzi mdogo kule Arumeru Mashariki.
    Naomba anayejua taratibu za kujiunga na kiwango cha elimu kinachotakiwa ani mwagie hapa jamvini bila kusahau kunijuza wapi ni peleke cv yangu,make kuna watu nasikia wali make sana kule Igunga.
     
  2. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ndio maana umepuuzwa hamna aliyechangia. Pumba tupu!
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu si wewe umechangia au?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mimi ndo sijaelewa
    unasema green card au ubunge ni kipi kati ya hivi.
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiongozi mie nataka u green guard tu unanitosha,kipindi cha uchaguzi mdogo wa Igunga walipiga kambi na kufanya mafunzo yao pale Misigiri
    ,Singida
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Badilisha kichwa cha habari dogo. ndio mana wa2 wanakupuuza.
    POPOBAWA.
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mie napita tu
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie kijana siyo dogo,nitake radhi tafadhari
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Anataka kuwa GreeGuard, kikosikazi cha vijana wa Chama cha Mapinduzi, kinacholinda kura na mazabe mengine kama hayo.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni rahisi. Jifanye hazikutoshi, pitapita mbele ya magamba huku ukiwaponda chadema ile mbaya, tena tishia kabisa kuwa mwaka huu utaua mtu. Nakuambia hiyo ni qualification ya juu sana, kesho unaitwa tu kwenye u green guard.
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu,God bless u
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anza kazi sasa, tena anzia karibu na ofisi za uvccm karibu na eneo la kampeni, jifanye mwendawazimu siyo mwendawazimu, kichaa siyo kichaa, ponda chadema ile mbaya, onyesha punch kama mbili tatu. Utashangaa unakuwa mkuu wa magreen guard, fungu unapewa wewe, then wenzako watakuja kukumwagia tindikali usoni kidooogo tu!
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lol kazi ipo hapa
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    we mwache, anataka hela za dhambi. Dhambi huzaa dhambi
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nenda umoja wa vijana CCM utapata majibu murua kabisa.Nalog off
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    eti wanasema mshahara wa DHAMBI ni UMAUTI,huwa najiulizaga sana hapa.Nalog off
     
Loading...