Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STIDE, Dec 3, 2011.

  1. S

    STIDE JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naomba mdau mwenye data anisaidie, naitaji kujua Exchange Rate ya USD 1 = na TZSH ngapi. Naomba mwenye data hasa za jana na juzi ndo muhimu maana daily uchumi unayumba!
    NOTE: SHUKRANI ZA DHATI NATANGULIZA!!
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kijana ombi lako si baya lakini hapa jibu litachelewa. Jaribu kutumbukia jukwa la biashara na uchumi.
     
  3. STIDEE

    STIDEE New Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du post zisizo na tija ka akili za magamba kwa hiyo kesho unaweza uliza tukuchekie na muda au manzese yebo yebo ni sh ngapi vile? Aluuuuuu akili za kichina
     
Loading...