Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tata mvoni, Nov 20, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari zenu wakulu! Natakakusoma CPA ila sijui qualification zao nimejaribu kuingia kwenye web yao ila link ya qualification haifunguki ila inaleta error.Hivyo basi kwa mwenye ufahamu juu ya:
    1)Sifa za kufanya mitihani ya CPA
    2)Ada ya kujiunga
    3)Ada ya kufanya mtihani
    4)Sehemu zinapofanyika Review classes
    5)Kwa mtu asiyekuwa na Diploma au degree ya accountancy ataanzia module ipi?
    6)Pia na ushauri kama upo.
    Natanguliza shukrani
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    elimu yako ni ipi............kuanzia level gani
     
  3. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    kidato cha sita mkuu ila niko interested sana na hiyo kitu,pia na marks zangu ni nzuri tu
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    piga chuo kwanza,then ndo ufanye hyo mitihani!
     
  5. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mwenzako kasikia ukiwa na cpa unakula mshahara mzito we unamkatisha tamaa.
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ndio unasoma au umemaliza kidato cha sita?
     
  7. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimemaliza kidato cha sita
     
Loading...