Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by STIDE, Oct 23, 2011.

  1. S

    STIDE JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kuuliza ndg zangu wana jf, ni dalili zipi ambazo anakuwa nazo mwanamke anayetumia vidonge au sindano za uzazi wa mpango? Na dalili hizi(kama zipo) huanza kujitokeza baada ya mda gani? Na je kuna uwezekano wa kuaribu nguvu za dawa hizo endapo mtumiaji atahitaji kuziharibu? Natumaini mwenye ufahamu tu juu ya hili atanijuza!! Shukrani za dhati kwa kila mwenye majibu ya busara!!
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    No idea,please!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    sijaelewa....unataka kujua dalili au madhara?....hebu fafanua kidogo
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndg naomba rudia kwa ufasaha utaielewa! Hakuna sehemu niyotaja madhara. Nahitaji dalili anazokuwa nazo mwanamke anayetumia vidonge au sindano za majira( uzazi wa mpango)
    Nadhani umenipata mkuu.
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mm sio mtaalamu bali wifi yangu aliniambia kua unatoka damu kidogo kidogo kila cku yani yani hauko free from blood kama wanawake wenzio ambao watakua na 4 au 7 kwa wale wenye cku ndefu ila ww ni kila siku lazima matone ya damu unayo kama kawa yani
    dalili zingine cjui
     
  6. S

    STIDE JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Shukrani sana, jumapili njema.
     
Loading...