Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mallaba, Oct 19, 2011.

  1. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Habari wana JF,
    Jamani niko na swali moja ninalohitaji msaada wenu.
    NAILIZA kuwa hivi ukinunua gari toka Zanzibar (let say as a second hand) na uko dar,ukilileta huku unapaswa kulipia tena ushuru wa kuliingiza? Au unaliingiza tu kama unavyotoka Arusha,mwanza au Mbeya?
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama kuna procedure zozote za mhimu kufuatwa kwa yeyote anayejua naombeni taarifa zaidi.
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi nnachojua kuna kitu unalipia kinaitwa 'difference' si unajua kodi ya znz ni ndogo kuliko ya bara,kwa kuwa wakati inaingizwa znz ililipiwa kodi ya huko kwa hiyo unalipa ile tofauti ya kodi ya kule na ya hapa.Tusubiri mzoefu zaidi atupe maelekezo zaidi ya hizo procedures.
     
  4. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    VAT Act ya 1997 R. E 2009 section 3 inaelezea kama kodi ya ongezeko la dhamani(VAT) iliyolipwa znz kwa sheria za kipndi unaagiza gari ni ndogo kuliko ya bara, utalazimika kulipa tofauti(kiasi kilichopungua.) na kama kodi iliyolipwa kwa kipindi hicho itakuwa sawa na ya bara, hutatakiwa kulipa kodi nyingine.
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    many thanks VOR!
     
Loading...