Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Jamani!!!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by mudushi, Oct 14, 2011.

  1. mudushi

    mudushi Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani nahitaji msaada wa matibabu ya kifafa haraka. Kuna watu wananiambia kuwa tiba sahihi ya kifafa ni kwa kutumia mitishamba na si kutumia dawa za hospitalini. Sasa nimeshindwa kufanya maamuzi ya kuanza matibabu. Mwenye ukweli atoe msaada jamani. Nataka jumatatu trh 17 Oct 2011 nianze tiba.
    Asanteni
     
  2. k

    kamili JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wahi hospitali haraka, mitishamba haitakusaidia.
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tunaomba umri wako, je unahistoria ya kifafa kwenye familia yenu, kimeanza ukiwa na umri gani, wakati wa kuzaliwa ulikuwa na tatizo lolote nikijua haya nitakwambia nini cha kufanya. kifafa kinasababishwa na vitu vingi sana
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu yangu mi sijui
     
  5. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    ninavyosikia kifafa ni Jini na hospitali hakuna dawa hilo sio tatizo dogo ila usiende kwa waganga msogelee mungu kwa ukaribu sana nyenyekea kweli tatizo hilo litayeyuka hata bila ya wewe kujua mpenda anaweza yote
    na yote yawezekana katika yeye ukiamini
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kifafa kina sababu nyingi sana. Nenda hospitali watambue sababu ya kifafa chako. Ila kwa mwanzo wanaweza kukuandikia phenobarbital kupunguza seizure (kule kukauka kwenyewe). Ni hatari sana sababu ukishikwa wakati uko peke yako unaweza kuanguka vibaya ukaangukia na kukata mshipa wa damu, au ukaangukia moto, umeme etc.
     
  7. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nenda hospitali, mitishamba haitakusaidia. na kifafa sio jini. kha!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu. nenda hospitali upate msaada wa kiataalamu!
     
Loading...