Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Jamani!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Budodi12, Aug 16, 2011.

  1. B

    Budodi12 Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa aliye download PDF ya selected applicants IFM anisaidie kujua kama kuna la LEONARD SAMWEL in information technology. Niko kijijini jamani sina access ya mtandao kabisa ila kuna jamaa leo kanipigia simu anadai kacheki jina langu kwenye gazeti.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We sema 2 unataka ku2julsha umepata chuo..
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kumbe ndo jina lako,ngoja walionalo watakujulisha
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwenye link hii chini
    http://www.ifm.ac.tz/documents/adverts/list of selected students 2011-2012.pdf

    ina majina yote yamo humo ya courses zote undergraduate na postgraduate

    nimefuta nilichoandika hapa nimekutumia kwa personal message kama hauwezi isoma sema

    in short muulize aliyekuambia alikuona kwenye list ipi na ni gazeti gani twaweza kukusaidia kuangalia online maana kwenye link hiyo juu mmh.
     
  5. B

    Budodi12 Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa kaniambia kachek gazeti la Nipashe hakuniambia niko selected programme ipi but IFM niliapply information technology through tcu!
    Na cha ajabu zaidi jamaa hapatikani kwenye simu yake
     
Loading...