Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tata mvoni, Jul 15, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari zenu! Naomba yeyote anayejua first year kwa mwaka huu wataanza chuo mwezi wa ngapi anijulishe.AHSANTENI
     
  2. boss80

    boss80 Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    chuo gani? Maana vinatofautiana!!!!!!!!!!!
     
  3. L

    Lutera New Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa University of Dar es Salaam wataanza October.
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    vyuo vingi wataanza October expt saut wataanza September
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Udsm,sua na mzumbe wataanza october,udom cjajua.
     
  6. S

    Spellan JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    UDOM october!
     
  7. h

    hassaniMo Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kucheki kwenye almanac ya chuo husika online.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Watu kwa kudakia mada! Mleta mada kauliza first year chuo wanaanza lini! Mtu unaanza kutoa ratiba ya vyuo:ud,mzumbe,saut, sua! Kwani hivyo ndivyo vyuo pekee nchini? Na kwanini mmefocus level ya degree?
    Kumbukeni kuna vyuo kibao vya certificates, diploma, ufundi n.k!
    Tuwe great thinkerz, tusiwe tunakurupuka
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa. Mfano karibu na ikulu una chuo ma secretary
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! Kama vile ulikuwa kwenye mind yangu! Hiki ndicho chuo kilichonijia haraka haraka, nikajiuliza mbona wachangiaji hawajagusia timetable za chuo cha aina hii?
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Vyuo gani vya ho el management and tourism vile vya kariakoo na magomeni au?
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Rejao na Zing

    Nimeshindwa kuwaelewa vizuri, from what i know kwa ivi vyuo vinavyotoa certificates/diploma/ftc kwa wale wanomaliza 4 wakapangiwa kama dit, mtc, maji nk huwa wanaanza july, hivi vyuo vingine vya ma secretary nk.nk huwawanadahili hata mara 3 kwa mwaka tofauti na vyuo vikuu ambavyo udahili wake ni mara 1 tu kwa mwaka.

    Mchango wangu hapo juu no. 4 umeegemea vyuo vikuu kwasababu ndio ambavyo mpaka sasa muda haujawekwa wazi.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Muanzisha thread hajaspecify ni vyuo gani,ndo mana kila m2 amemjbu kwa jinc anavojua 2!
     
Loading...