Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by Manyanza, Mar 24, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wana Jamii...
    Ninasumbuliwa na tatizo la kuumwa na kichwa kwa siku 9 sasa, na mara ya kwanza nilidhani ni malaria ndio inayonisumbua lakini haikuwa nilifanya medical test hospital 3 tofauti lakini sikuwa na tatizo lolote.... tatizo ambalo nimeligundua sasa ni kwamba nikiongea na simu kichwa kinakuwa kinauma sana... na kutokana na kazi ninazofanya ninapiga na kupokea simu nyingi sana kwa siku(zaidi ya simu 35) na mazungumzo mara nyingi ni zaidi ya dakika 3 mpaka 5, na usiku huwa naongea na simu mpaka masaa mawili na nusu.... jamani nahitaji msaada ninaweza kukabiliana vipi na hali hii.. au kama kuna tiba yoyote au chakula ninayoweza kutumia ili kuikabili hii hali. maana nikipigiwa simu tu naanza kuchukia hata kupokea..(SIMU ZANGU ZOTE NI ORIGINAL SIO ZA KICHINA). na vilevile natumia sana kompyuta kuanzia saa 3 asbh mpaka 10 jioni na nikirudi hhome nakua na masaa kama mawili hivi ya kutumia kompyuta...nsaidieni USHAURI,MAWAZO NA MICHANGO YENU
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole sana nahisi utakuwa na tatizo la macho nilipata matatizo kama hayo nikapewa miwani nivae for six month tatizo likaisha, kingine ni maji,usipokunywa maji mengi unaumwa kichwa sana watu wengi tunasahau kunywa maji sana
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Thanx Gaga nina tatizo la macho pia kwa mwaka wa 5 sasa na ninatumia miwani kama unavyoniona kwenye avatar yangu, na maji nakunywa lita 3 daily.
    Any help please.....m
     
Loading...