Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Jamani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sekulu, Mar 11, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Naombeni msaada na mnishauri,

    Nataka Kununua Gari ktk Survey yangu nimekuta gari mbili,

    Ya kwanza
    CIF 6790 ni gari ya Mwaka 1998

    Ya pili ni

    CIF USD 9800 ni gari ya mwaka 2002


    Ishu yangu sio Kununua ila ishu ni kutoa coz hii ni mara ya ngu ya kwanza na Kodi za bandalini sijui inakuaje!

    Naombeni mnisaidie
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Sijui hatujui.
    Vuta subira utapata wa kukuelekeza.
     
  3. D

    Developer JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
Loading...