Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eRRy, Feb 19, 2011.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamvi!
    Nahitaji anuani ya Ofisi ya Posta Dar. Maana kuna mtu anataka kuniagizia mzigo(from TZ to USA) ila kadai kuwa hajuwi ofisi hiyo ilipo!shukurani mbele
     
  2. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inategemea wewe umefungulia SLP lako wapi; Oysterbay/ Ubungo/ Kisutu etc;

    Quote SLP, Jina la Mtaa, Eneo, Jiji, Nchi .....e.g. P.O. Box 21122, Sokoine Rd, Oysterbay, Dar Es Salaam, Tanzania
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yaani nahitaji local posta ya Kimara, Dar Es Salaam, TZ Natanguliza Shukurani! Sorry kuiweka hii mahali ambapo si pake!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mkuu hili swali kama sijalielewa vile??

    Anuani ya Posta?? What do you mean?? Maana navyojua mimi kuna process kibao ya kupanda sanduku la posta

    Sasa wewe unataka anuani ya posta bila kuwa na sanduku lako au??

    Sidhani kama kuna kitu kama hicho.

    Ushauri:

    Tafuta ndugu yako yoyote mwenye sanduku la posta anayelipia kwa mwaka kama 12,000Tshs hivi kama sijakosea utumie
    Jackson Mapunda
    C/O Michael Mrema
    S.L.P. 76..........
    DAR ES SALAAM

    Hapo na hakika utapata mzigo wako kuliko kuhangaika nakutumia SLP ya posta BTW: Sijawahi kuona kitu kama hiki tangu nikue
     
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu Dena nadhani hujanielewa vizuri. sitafuti anuani ya posta(P.O. Box) bali ni Ofisi ya Posta(Postal Office) iliyoko maeneo au karibu na Kimara. Kwani Posta Hawanaga maofisi? Thanx in advance!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    ni lazima hiyo posta iwe maeneo ya Kimara?....
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sis Preta Si Lazima iwe maeneo ya Kimara! jamaa ni mkazi wa Kimara anahitaji ofisi yoyote ya Posta tu sehemu yoyote ile.Thanx
     
  8. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eRRy,

    Mwambie kama anaishi Kimara, apande mabasi yanayotoka Kimara kwenda Posta ... Akifka Posta atelemke atembee hatua kumi tu tayari atakuwa Posta.. Aulizie sehemu ya Vifurushi ... Akutumie.. Akimaliza atatembea hatua kumi tu na kupanda mabasi ya Kimara Posta ... DONE

    It will cost not more than 1,000/- kwa nauli plus gharama ya kutuma mzigo.

    Siku njema
     
Loading...