Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Adm, Jan 26, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba mnisaidie kuvifahamu na mahali vilipo hapa tanzania vyuo vya serikali na vya binafsi vinavyotoa clinical officers au diploma ya medicine. Jamani naombeni mnisaidie maana ndo tunaelekea kwenye kipindi cha applications jamani
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nenda songea, lindi
     
  3. S

    Simeon Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Roho mbayaaa.....!
     
Loading...