Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani waungwana, N72 inazingua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kholo, Mar 11, 2012.

  1. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habarin za leo wana jamv! Naomben msaada juu ya hii sm yangu ya NokiaN72, inapokea message mfululizo zinazosomeka "salio lako halitoshi", ukiziacha zinafika hadi 1000, na ukiweka vocha inaisha bila kutumia. Nimechunguza settings zote naona kama ziko sawa as sijui tatizo liko wapi? Naomba msaada jamani. Natanguliza shukran wakuu.
     
  2. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani tatizo co cmu bali ni mtandao unao2mia so,nenda kwenye customer care ya kampuni ya mtandao wako unao2mia
     
  3. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana na mie simu yangu ni Nokia N97 ina tatzo la kuto-display picha kwenye sreen lakn keypad inawaka kawaida sijui tatzo nn msaada jaman!
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jaribu kubadili sim card za mitandao tofauti, tatizo likendelea basi simu itakuwa na matatizo ya kutuma kitu fulani kinachopelekea hali hiyo
    dawa yake ni master reset
    Na kama ni sim card moja tu basi simcard hiyo inamatatizo, waone wahusika customer care
     
Loading...