Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani wa samsung galaxy mini yangu imezima wakati ikiwa chaji

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by abiudy caleb, Oct 19, 2012.

  1. abiudy caleb

    abiudy caleb Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman wana jf simu yangu samsung galaxy mini nilikua nimeiweka chaji then baada ya masaa kama maiwili kuigusa nikakuta imekua ya moto sana then nikaizima ili ipoe, baada ya mda kidogo nikajaribu kuiwasha ikagoma kuwaka.msaada jaman mwenzenu nimekwama.
     
  2. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuichomeka tena kwa chaji, then itazame kama itadetect charger, ukiona kimya jua charging and battery system imecollapse, jaribu kupata switch system IC inayoendana na model yako, then ibadili, but be assured na technician utayempelekea, coz wengi wasanii nowdays
     
  3. abiudy caleb

    abiudy caleb Member

    #3
    Dec 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahan mkuu kwa kukaa kimya mda mrefu nilipata matatizo, nilitest kama ulivo nielekeza, lakin haikudetect kitu but ukiiweka chaj baada ya mda betry inajaa lakin haionyesh kama inapeleka so chager system inaweza kua mbovu wakat inaweza kuichaj betri? Msaada mkuu.
     
  4. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    lamba betri kama lina release chaji,kam halina chaji afta tongue testing embu reboost kwa kobe!or kama betri iko poa,chek wth terminals,then its chaja!
     
  5. abiudy caleb

    abiudy caleb Member

    #5
    Dec 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejarib kubadrisha betri lakin bado haiwak mkuu.
     
  6. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana na hiz charger za mchin zinatuharaia sana sim
     
  7. abiudy caleb

    abiudy caleb Member

    #7
    Dec 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da! Ndo ivo cm isha kufa.
     
Loading...