Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani wa kibali (yaani road permit)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Shadya, Sep 22, 2011.

  1. S

    Shadya Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wandugu nisaidieni, niliomba kibari tanrod nikapta ingawaje muda wa kukipata ni siku mbili. Sas tatizo lina kuja hapa jana nimeanza safari ya ninakokwenda kwa bahati mbaya kumbe nilikosea kuandika namba ya gari badala ya kuandika 498 nikaandika 698, sasa hivi niko mizani nimezuiliwa hapa kibaha wananiambia nirudi dar niombe tena kibali na ukumbuke inachukua siku mbili kukipata je wandugu nifanyeje? Msaada
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unataka msaada wa shortcut?
     
Loading...