Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani urgently

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DAVIES, Jan 14, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna rafiki yangu aliacha kazi serikalini tangu mwezi wa 5 huko kigoma ni clinical officer afya sasa akaja dar kufanya kazi kule wakafunga mshahara ila kafanya application upya na kapata mbeya je haita leta madhara atakapoenda kuripoti japo mimi nilimwambia asubiri kwanza hebu wanajamvi wenye uelewa wowote hapa ili nimwambie akaripoti au asiende na kigoma hayupo tayari kurudi hata kwa dawa ushauri tafadhali
     
  2. k

    kasinge JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    The same applies to me, hata mimi niliacha somewhere wakasimamisha saraly, ajira mpya za walimu najua napangwa na naenda kuanza na moja. Asiogope kule anaenda kuanza na 1.
     
Loading...